Gokhale Institute of Public Affairs
Public Life Must be spiritualized - G. K. Gokhale
Programmes from January 2012 to June 2015
Venue : ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಸಭಾಂಗಣ
Date and Time Sponsor Event
02-01-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ಸುಂದರರಾಜನ್
(Principal. S.G. Reddy College of Biotechnology, Bangalore)
Subject: Some Emerging Dimensions of Biological Sciences
03-01-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಮೂನ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, `ಆರಂಭ' ಮತ್ತು ಹವ್ಯಾಸಿ ಬರಹಗಾರರು)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದಿನ ಬೆಂಗಳೂರು-ಡಿ. ವಿ. ಜಿ. ಕಂಡಂತೆ
04-01-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಮತಿ ವೇದಪುಷ್ಪಾ
(Social Anthropoligist: Academic: Activist)
ವಿಷಯ: ಬಿ.ವೆಂಕಟಾಚಾರ್ಯ
07-01-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ತಿರುಮಲೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ (ಗಾಯನ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಎಂ. ಎಸ್. ಗೋವಿಂದಸ್ವಾಮಿ (ವಯೊಲಿನ್)
ವಿದ್ವಾನ್ ಆನೂರು ಅನಂತಕೃಷ್ಣಶರ್ಮಾ (ಮೃದಂಗ)
ವಿಷಯ: ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
08-01-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್ ಅವರಿಂದ
ವಿಷಯ: ಅಷ್ಟಾವಧಾನ
09-01-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-1)
10-01-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-1)
11-01-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-1)
12-01-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-1)
13-01-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಡಾ|| ನಾಗವಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ್ (ಗಾಯನ)
ಕುಮಾರಿ ರಂಜನಿ ನಾಗರಾಜ್ (ಗಾಯನ)
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್ (ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ)
ವಿಷಯ: ರಾಗದರ್ಶನ ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
16-01-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
17-01-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
18-01-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
19-01-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
20-01-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
21-01-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
22-01-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
23-01-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
24-01-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
25-01-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
26-01-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
27-01-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
28-01-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
29-01-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ-2)
30-01-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ (ಗಾಯನ: ಖ್ಯಾತ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸೃಂಗೀತ ಗಾಯಕರು)
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ (ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ: chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ವಿಷಯ: ಸಂತ ಶಿಶುನಾಳ ಶರೀಫ್ ತತ್ತ್ವಪದಗಳ ಗಾಯನ-ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ
31-01-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ (ಗಾಯನ: ಖ್ಯಾತ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸೃಂಗೀತ ಗಾಯಕರು)
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ (ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ: chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ವಿಷಯ: ಸಂತ ಶಿಶುನಾಳ ಶರೀಫ್ ತತ್ತ್ವಪದಗಳ ಗಾಯನ-ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ
01-02-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ (ಗಾಯನ: ಖ್ಯಾತ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸೃಂಗೀತ ಗಾಯಕರು)
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ (ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ: chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ವಿಷಯ: ಸಂತ ಶಿಶುನಾಳ ಶರೀಫ್ ತತ್ತ್ವಪದಗಳ ಗಾಯನ-ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ
02-02-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.30
ಪರಮಾಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀಮತ್ ಸ್ವಾಮಿ ಹರ್ಷಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: `ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ'
03-02-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.30
ಪರಮಾಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀಮತ್ ಸ್ವಾಮಿ ಹರ್ಷಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: `ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ'
04-02-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.30
ಪರಮಾಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀಮತ್ ಸ್ವಾಮಿ ಹರ್ಷಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: `ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ'
05-02-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಬಿ. ಜನಾರ್ದನ ಭಟ್
(ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರು, ಸರ್ಕಾರಿ ಪದವಿಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು, ಬೆಳ್ಮಣ್ಣು, ಕಾರ್ಕಳ)
ವಿಷಯ: ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಉಮರನ ಒಸಗೆ'
06-02-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಡಿ. ಶಶಿಕಲಾ ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ (ಗಾಯನ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಆರ್. ರಘುರಾಮ್ (ಪಿಟೀಲು)
ವಿದ್ವಾನ್ ಬಿ. ಧ್ರುವರಾಜ್ (ಮೃದಂಗ)
ವಿಷಯ: ದೇವರನಾಮಗಳ ಗಾಯನ
07-02-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
`ಕಲಾಶ್ರೀ' ಚಿ|| ಬಿ. ಪಿ. ಅದಿತಿ
(ಗಾಯನ)
ವಿಷಯ: ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ
08-02-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಅಶ್ವಿನ್ ಮಹೇಶ್
(Faculty, Indian Institute of Management. Bangalore)
Subject: The State vis-a'-vis Civil Society
09-02-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಜಯಂತಿ ಮನೋಹರ್
(ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಚಿಂತಕರು; ಲೇಖಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸಂವಹನ
10-02-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಎ. ವಿ. ನಾಗಸಂಪಿಗೆ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಪೂರ್ಣಪ್ರಜ್ಞಸಂಶೋಧನ ಮಂದಿರ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಶ್ರೀಮಧ್ವಾಚಾರ್ಯರ `ಸದಾಚಾರಸ್ಮೃತಿ'
11-02-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ವಿ. ಎನ್. ನಾಗರಾಜ್
(ಕಿರಾನಾ ಘರಾಣಾ ಗಾಯನ)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತೀಯ ಸಂಗೀತ
12-02-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಡಾ||ನಾಗವಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ್ ಮತ್ತು ಕುಮಾರಿ ರಂಜನಿ ನಾಗರಾಜ್ ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ
(ಗಾಯನ)
ವಿಷಯ: ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ
13-02-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಯ, ತುಮಕೂರು)
ವಿಷಯ: ಮಾನವನ ಅಭ್ಯುದಯ-ದಿವ್ಯತ್ರಯರು ಕಂಡಂತೆ
14-02-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಯ, ತುಮಕೂರು)
ವಿಷಯ: ಮಾನವನ ಅಭ್ಯುದಯ-ದಿವ್ಯತ್ರಯರು ಕಂಡಂತೆ
15-02-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಯ, ತುಮಕೂರು)
ವಿಷಯ: ಮಾನವನ ಅಭ್ಯುದಯ-ದಿವ್ಯತ್ರಯರು ಕಂಡಂತೆ
16-02-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಯ, ತುಮಕೂರು)
ವಿಷಯ: ಮಾನವನ ಅಭ್ಯುದಯ-ದಿವ್ಯತ್ರಯರು ಕಂಡಂತೆ
17-02-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಯ, ತುಮಕೂರು)
ವಿಷಯ: ಮಾನವನ ಅಭ್ಯುದಯ-ದಿವ್ಯತ್ರಯರು ಕಂಡಂತೆ
18-02-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶ್ರೀ ರವಿಶಂಕರ್ ಮಿಶ್ರಾ
(ಬಾಸುರೀ ವಾದನ)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
19-02-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶ್ರೀ ಎ. ಪಿ. ಫಾಟಕ್ (ಭಾಗವತಿಕೆ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಉಮಾಕಾಂತಭಟ್ಟ (ಭೀಷ್ಮ)
ಶ್ರೀ ದಿವಾಕರ ಹೆಗಡೆ (ಕೃಷ್ಣ)
ಶ್ರೀ ವಾಸುದೇವ ರಂಗಭಟ್ಟ (ಕೌರವ)
ವಿಷಯ: ದ್ವಿವೇದಿ ವಿದ್ವಾನ್ ಕೊರ್ಗಿ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ ಸ್ಮರಣಾಂಜಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ: ತಾಳಮದ್ದಳೆ ಪ್ರಸಂಗ:ಭೀಷ್ಮಪರ್ವ
22-02-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಆರ್. ಸುಮತೀಂದ್ರ ನಾಡಿಗ
(ಕವಿ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರು)
ವಿಷಯ: ಮಾಸ್ತಿಯವರ ನಾಟಕ `ಕಾಕನಕೋಟೆ'
24-02-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಬಿ. ವಿ. ಶ್ರೀಕಂಠನ್
(Professor Nationl Institute of Advanced Studies, Bangalore)
Subject: Science, Reality and Consciousness
25-02-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಕೆ. ಪಿ. ಪುತ್ತೂರಾಯ
(professor Emeritus Consultant, Dept. of Physiology, Internationl Medical School)
ವಿಷಯ: ಮಾನವ ಮೆದುಳು -ಒಂದು ರೋಚಕ ಲೋಕ
26-02-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.15
ಸಂಗೀತ ವಿದ್ಯಾನಿಧಿ ಶ್ರೀ ವಿದ್ಯಾಭೂಷಣ (ಗಾಯನ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಎಂ. ಎಸ್. ಗೋವಿಂದಸ್ವಾಮಿ (ವಯೊಲಿನ್)
ವಿದ್ವಾನ್ ಕೆ. ಯು. ಜಯಚಂದ್ರರಾವ್ (ಮೃದಂಗ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಜಿ. ಓಂಕಾರ್ (ಘಟಂ)
ವಿಷಯ: ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಗಾಯನ
28-02-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಆರ್. ಪಿ. ಜೋಷಿ
(ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಆರೋಗ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ (ಭಾಗ-7)
29-02-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
Sri H. N. Nagamohan Das
(Judge, High Court of Karnataka)
ವಿಷಯ: ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ನ್ಯಾಯಾಂಗದ ಕೊಡುಗೆ-ಕೆಲವು ಮಹತ್ವದ ತೀರ್ಪುಗಳು
01-03-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ. ಕೆ. ಆರ್. ವಿ. ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಕೆಲವು ಸ್ತೋತ್ರಕಾವ್ಯಗಳು
02-03-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ. ಕೆ. ಆರ್. ವಿ. ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಕೆಲವು ಸ್ತೋತ್ರಕಾವ್ಯಗಳು
03-03-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ. ಕೆ. ಆರ್. ವಿ. ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಕೆಲವು ಸ್ತೋತ್ರಕಾವ್ಯಗಳು
05-03-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಜಿ. ಅಶ್ವತ್ಥನಾರಾಯಣ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು:ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಹಾಗೂ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು)
ವಿಷಯ: ಮಾಸ್ತಿಯವರು ಚಿತ್ರಿಸಿರುವ ಕೆಲವರು ಅಪೂರ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು
06-03-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
07-03-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
08-03-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
09-03-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
10-03-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-03-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-03-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Dr. Vishwa Murthy
(Associate Professor of Commerece, Dept. of Commerce & Management, Govt. R. C. College, Bangalore)
Subject: UNION BUDGET-2012-13
13-03-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಟಿ. ವಿ. ವೆಂಕಟಾಚಲಶಾಸ್ತ್ರೀ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ನಿರ್ದೆಶಕರು, ಕನ್ನಡ ಅಧ್ಯಯನ ಸಂಸ್ಥೆ, ಮೈಸೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ)
ವಿಷಯ: ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಶ್ರೀವಿದ್ಯಾರಣ್ಯವಿಜಯ'
14-03-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಎಂ. ಎಚ್. ಕೃಷಯ್ಯ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ಸಾಹಿತ್ಯ ಅಕಾಡೆಮಿ)
ವಿಷಯ: ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ಸೌದರ್ಯಪ್ರಜ್ಞೆ
15-03-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪೊ|| ಜಿ. ಎಸ್. ಸಿದ್ಧಲಿಂಗಯ್ಯ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು: ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ವಿಷಯ: ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಶ್ರೀರಾಮಪರೀಕ್ಷಣಂ'
16-03-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣಪರೀಕ್ಷಣಂ'
17-03-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಮನು ಬಳಿಗಾರ್ (ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ: ಆಯುಕ್ತರು, ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಪ್ರೊ|| ಅ. ರಾ. ಮಿತ್ರ (ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ವಿಷಯ: ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಬದುಕು-ಸಾಧನೆ: ಒಂದು ಪುನರವಲೋಕನ
18-03-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಎಸ್. ಶಂಕರ್ (ಗಾಯನ)
ವಿದುಷಿ ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರನ್ (ವೀಣೆ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಎನ್. ವಾಸುದೇವ (ಮೃದಂಗ)
ವಿಷಯ: ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
19-03-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಆರ್. ಪಿ. ಜೊಷಿ
(ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೇದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಆರೋಗ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ (ಭಾಗ-8)
20-03-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೆಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
21-03-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೆಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
22-03-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೆಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
23-03-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೆಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
24-03-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೆಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
26-03-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-03-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-03-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
29-03-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
30-03-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
31-03-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Sri N. Kumar
(Judge, High Court of Karnataka)
Subject: Concept of Social Responsibility: its Dimensions
02-04-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ವೆಂಕಾಟಾಧ್ವರಿಯ 'ವಿಶ್ವಗುಣಾದರ್ಶಚಂಪೂ'
03-04-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ವೆಂಕಾಟಾಧ್ವರಿಯ 'ವಿಶ್ವಗುಣಾದರ್ಶಚಂಪೂ'
04-04-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ವೆಂಕಾಟಾಧ್ವರಿಯ 'ವಿಶ್ವಗುಣಾದರ್ಶಚಂಪೂ'
05-04-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ವಿಷಯ: `ಬಾಲಗಂಗಾಧರ ತಿಲಕ್'
06-04-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ವಿಷಯ: `ಬಾಲಗಂಗಾಧರ ತಿಲಕ್'
07-04-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ವಿಷಯ: `ಬಾಲಗಂಗಾಧರ ತಿಲಕ್'
08-04-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: `ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
09-04-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: `ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
10-04-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: `ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-04-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: `ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-04-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: `ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
13-04-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: `ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
14-04-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು
(ಗಾಯನ)
ವಿಷಯ: ಭಕ್ತಿಸಂಗೀತ ಗಾಯನ ಪರಂಪರೆಗೆ ಸ್ತ್ರೀಯರ ಕೊಡುಗೆ
16-04-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
17-04-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-04-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-04-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-04-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
21-04-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಚಿ|| ಡಿ.ಕೆ.ಜಸ್ವಂತ್
ವಿಷಯ: ಭಾವಗೀತೆಗಳ ಗಾಯನ
22-04-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-2)
23-04-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-2)
24-04-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-2)
25-04-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಬಿ.ಎನ್. ಸುಮಿತ್ರಾಬಾಯಿ
(ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಎ.ಪಿ.ಎಸ್. ಕಾಲೇಜು, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಮಾಸ್ತಿಯವರು ಚಿತ್ರಿಸಿರುವ ಕೆಲವು ಸ್ತ್ರೀಪಾತ್ರಗಳು
28-04-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಆರ್.ಪಿ. ಜೋಷಿ
(ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೇದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಆರೋಗ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ (ಭಾಗ-9)
29-04-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರೀಮತಿದೇವಿ
(ಗಾಯನ)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
30-04-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Sri K. Sreedhar Rao
(Judge, High Court of Karnataka)
Subject: Ills of Indian Economy
01-05-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
02-05-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
03-05-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
04-05-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
05-05-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
07-05-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಕರುಣಾ ವಿಜಯೇಂದ್ರ
(ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಚಿಂತಕರು; ಖ್ಯಾತ ನೃತ್ಯ ಸಂಶೋಧಕರು)
ವಿಷಯ: ಕರ್ಣಾಟಕ ಏಕೀಕರಣಕ್ಕೆ ಮಂಗಳವೇಢೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾವ್ ಅವರ ಕೊಡುಗೆ
08-05-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಎಚ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ
(ನಿವೃತ್ತ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಗಣಿ ಮತ್ತು ಖಣಿಜ ಸಂಶೋಧ ಸಂಸ್ಥೆ)
ವಿಷಯ: ಗಳಗನಾಥರ ಬದುಕು-ಬರಹ
09-05-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Dr. N. Santosh Hegde
(Former Juge, Superme Court of India; Former Lokayukta, Karnataka)
Subject: GOKHALE DAY LECTURE
10-05-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Smt. P. Lalitha
(Chartered Accountant)
Subject: Investor Education and Awareness Programme
12-05-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಉಸ್ತಾದ್ ಛೋಟೇ ರೆಹಮತ್ ಖಾನ್
(ಸಿತಾರ್ ವಾದನ)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
14-05-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-3)
15-05-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-3)
16-05-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-3)
17-05-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-3)
18-05-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-3)
19-05-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಡಾ|| ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ (ಹಾತ್ಮೋನಿಯಂ)
ಪಂಡಿತ್ ಬಿ. ಶಿವರಾಮಕೃಷ್ಣನ್ (ಸಿತಾರ್)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ-ಜುಗಲ್ಬಂದಿ
21-05-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-05-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-05-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-05-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-05-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-05-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಉದಯರಾಜ ಕರ್ಪೂರ್ (ತಬಲ ಸೋಲೋ)
ವಿದುಷಿ ಮಾಲಾ ರಾಮದೊರೈ (ಗಾಯನ)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ
28-05-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಕುಮಾರಿ ಎಸ್. ಹಿರಣ್ಮಯಿ
ವಿಷಯ: ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಗಾಯನ
29-05-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಎಚ್.ವಿ. ನಾಗರಾಜರಾವ್
(ನಿವೃತ್ತಿ ಸಂಶೋಧಕರು, ಮೈಸೂರು ಪ್ರಾಚ್ಯವಿದ್ಯಾ ಸಂಶೋಧನಾಲಯ)
ವಿಷಯ: ವಾಲ್ಮೀಕಿ ರಾಮಾಯಣದಲ್ಲಿ ನವರಸಗಳು
30-05-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಎ. ಹರಿದಾಸಭಟ್ಟ
(ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರು, ಪೂರ್ಣಪ್ರಜ್ಞ ವಿದ್ಯಾಪೀಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ: ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರಗಳು
31-05-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ವಿದ್ಯಾಧೀಶಾಚಾರ್ಯ ಗುತ್ತಲ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, ವಿಶ್ವ ಮಧ್ವ ಪರಿಷತ್)
ವಿಷಯ: ಸಮಾಜ ಹಾಗೂ ಧರ್ಮ
01-06-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿಂದ ಭಾಗ)
02-06-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿಂದ ಭಾಗ)
03-06-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿಂದ ಭಾಗ)
04-06-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿಂದ ಭಾಗ)
05-06-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸನ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿಂದ ಭಾಗ)
06-06-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿಷಯ: ಮಾಸ್ತಿ ವೆಂಕಟೇಶ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ ಜನ್ಮದಿನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
09-06-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಡಾ|| ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ (ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಮೈಸೂರು ವಿ. ನಾಗರಾಜ್ (ವಯೊಲಿನ್)
ವಿಷಯ: ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ-ಜಗಲ್ ಬಂದಿ
11-06-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಭಾರತದ ಕ್ಷಾತ್ರಪರಂಪರೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-06-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಭಾರತದ ಕ್ಷಾತ್ರಪರಂಪರೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
13-06-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಭಾರತದ ಕ್ಷಾತ್ರಪರಂಪರೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
14-06-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಭಾರತದ ಕ್ಷಾತ್ರಪರಂಪರೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
15-06-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಭಾರತದ ಕ್ಷಾತ್ರಪರಂಪರೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-06-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-06-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-06-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
21-06-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-06-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-06-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿಷಯ: ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-06-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-06-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-06-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
29-06-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
30-06-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಿಷಯ: ಕಾಳಿದಾಸ `ರಘುವಂಶ' (ಮುದುವರಿದ ಭಾಗ)
02-07-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Honble Justice K. Shivashankar Bhat
(Retd. Judge, High Court of Karnataka)
Fundamental Rights and Basic Rights
04-07-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಂ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ
(ಲೇಖಕರು; ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರು; ಸಂಶೋಧನಕಾರರು)
ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಕುಸ್ತಿಕಲೆ: ಸ್ವರೂಪ, ಇತಿಹಾಸ
05-07-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಂ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ
(ಲೇಖಕರು; ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರು; ಸಂಶೋಧನಕಾರರು)
ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಕುಸ್ತಿಕಲೆ: ಸ್ವರೂಪ, ಇತಿಹಾಸ
06-07-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.8.00
ಡಾ|| ಜಯಂತಿ ಮನೋಹರ್
(ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಚಿಂತಕರು; ಲೇಖಕರು)
ಮಾಸ್ತಿಯವರ ಕವಿತ್ರಯ ದರ್ಶನ (ವಾಲ್ಮೀಕಿ, ವ್ಯಾಸ, ಕಾಳಿದಾಸ)
07-07-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.8.00
ಡಾ|| ಜಯಂತಿ ಮನೋಹರ್
(ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಚಿಂತಕರು; ಲೇಖಕರು)
ಮಾಸ್ತಿಯವರ ಕವಿತ್ರಯ ದರ್ಶನ (ವಾಲ್ಮೀಕಿ, ವ್ಯಾಸ, ಕಾಳಿದಾಸ)
08-07-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30.8.00
ಡಾ|| ಜಯಂತಿ ಮನೋಹರ್
(ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಚಿಂತಕರು; ಲೇಖಕರು)
ಮಾಸ್ತಿಯವರ ಕವಿತ್ರಯ ದರ್ಶನ (ವಾಲ್ಮೀಕಿ, ವ್ಯಾಸ, ಕಾಳಿದಾಸ)
09-07-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೨)
10-07-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೨)
11-07-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೨)
12-07-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೨)
13-07-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೨)
14-07-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪೂಜ್ಯ ಆನಂದ ಭಂತೇಜೀ
(ಮಹಾಬೋಧಿ ಬುದ್ಧವಿಹಾರ ಬೆಂಗಳೂರು)
ದೈನಂದಿನ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಬುದ್ಧನ ಉಪದೇಶಗಳು
16-07-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Dr. Sibichen K. Mathew
(Adviser, Telecom Regulatory Authority of India)
Right to Privacy in a Snooping World
17-07-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು
18-07-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು
19-07-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು
20-07-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು
21-07-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ: ಪಂಡಿತ್ ಡಾ||ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ ()
ವಿದ್ವಾನ್ ಸಿ.ಎಸ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ()
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ - ಜುಗಲ್ ಬಂದಿ
24-07-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-07-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-07-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ವಿಶಾಲ್ ಹೆಗಡೆ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
29-07-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ
(ಪ್ರಾಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಸಂಸ್ಕಾರ ಭಾರತೀ; ಸಂಯೋಜಕರು `ಜಾಗೋ ಭಾರತ್')
ಯುಗನಿರ್ಮಾಪಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
30-07-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ
(ಪ್ರಾಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಸಂಸ್ಕಾರ ಭಾರತೀ; ಸಂಯೋಜಕರು, `ಜಾಗೋ ಭಾರತ್')
ಯುಗನಿರ್ಮಾಪಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
31-07-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ
(ಪ್ರಾಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಸಂಸ್ಕಾರ ಭಾರತೀ; ಸಂಯೋಜಕರು, `ಜಾಗೋ ಭಾರತ್')
ಯುಗನಿರ್ಮಾಪಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
03-08-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
04-08-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
05-08-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
06-08-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
07-08-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
10-08-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಬಿ.ಹೆಚ್.ರಾಮಚಂದ್ರ
(ರತ್ನ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ - ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ
11-08-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಸ್ಮರಣಾಂಜಲಿ:ಶ್ರೀ ಜಯಂತ್ ಕಾಯ್ಕಿಣಿ ()
ಗಾಯನ:ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು ()
ಸ್ಮರಣೆ
13-08-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀವೇಮಗಲ್ ಸೋಮಶೇಖರ್
(ಇತಿಹಾಸ ಚಿಂತಕರು)
ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಮಹಾತ್ಮ ಗಾಂಧಿ
16-08-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಗಾನಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸಲು
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಗಾಯನ
17-08-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-08-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-08-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-08-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
21-08-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-08-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-08-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-08-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-08-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-08-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-08-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-08-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
29-08-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಯೋಗವಾಸಿಷ್ಠ
30-08-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಯೋಗವಾಸಿಷ್ಠ
31-08-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಯೋಗವಾಸಿಷ್ಠ
01-09-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀಕಾಶೀನಾಥ ಪತ್ತಾರ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
04-09-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ವೈ.ವಿ.ಗುಂಡೂರಾವ್
(ವಾಗ್ಮಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾನವ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ತರಬೇತುದಾರರು)
ಕೈಲಾಸಂ ನಾಟಕಶೈಲಿ- ಪೋಲೀ ಕಿಟ್ಟೀ
05-09-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಅ.ರಾ. ಮಿತ್ರ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ಡಾ|| ಎಂ.ಶಿವರಾಮ್ (ರಾ.ಶಿ) ಅವರ ಸ್ಮರಣೆ
06-09-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಾಚನ:ಗಮಕ ವಿದ್ವಾನ್ ಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಕೇಶವವೂರ್ತಿ ()
ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ:ವಿದ್ವಾನ್ ಮತ್ತೂರು ಮಾರ್ಕಂಡೇಯ ಅವಧಾನಿ ()
ಕುಮಾರವ್ಯಾಸಭಾರತ `ಉದ್ಯೋಗಪರ್ವ'
07-09-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಾಚನ:ಗಮಕ ವಿದ್ವಾನ್ ಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಕೇಶವವೂರ್ತಿ ()
ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ:ವಿದ್ವಾನ್ ಮತ್ತೂರು ಮಾರ್ಕಂಡೇಯ ಅವಧಾನಿ ()
ಕುಮಾರವ್ಯಾಸಭಾರತ `ಉದ್ಯೋಗಪರ್ವ'
08-09-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಾಚನ:ಗಮಕ ವಿದ್ವಾನ್ ಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಕೇಶವವೂರ್ತಿ ()
ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ:ವಿದ್ವಾನ್ ಮತ್ತೂರು ಮಾರ್ಕಂಡೇಯ ಅವಧಾನಿ ()
ಕುಮಾರವ್ಯಾಸಭಾರತ `ಉದ್ಯೋಗಪರ್ವ'
09-09-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಆರ್.ಕೆ. ಪದ್ಮನಾಭ
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
10-09-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಎಂ.ಆರ್.ನಾಗರಾಜು
(ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ನಿತ್ಯಜೀವನ
11-09-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಮಹಾಬಲಮೂರ್ತಿ ಕೊಡ್ಲೆಕೆರೆ
(ಸಾಹಿತಿ; ಅಂಕಣಕಾರರು; ವಿಮರ್ಶಕರು)
ಗೌರೀಶ ಕಾಯ್ಕಿಣಿ ಜನ್ಮಶತಾಬ್ದಿ ಉಪನ್ಯಾಸ
12-09-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ರಾಷ್ಟ್ರಕವಿ ಗೋಮಿಂದ ಪೈ ಅವರ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
13-09-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ರಾಷ್ಟ್ರಕವಿ ಗೋಮಿಂದ ಪೈ ಅವರ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
14-09-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ರಾಷ್ಟ್ರಕವಿ ಗೋಮಿಂದ ಪೈ ಅವರ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
15-09-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ರಾಷ್ಟ್ರಕವಿ ಗೋಮಿಂದ ಪೈ ಅವರ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
16-09-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ರಾಷ್ಟ್ರಕವಿ ಗೋಮಿಂದ ಪೈ ಅವರ ಕೃತಿಪರಿಚಯ
20-09-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಬಾಬು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಶ್ರೀಯೋಗಿನಾರೇಯಣ ಇಂಡಾಲಜಿ ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕರು, `ಮಲ್ಲಾರ' ಮಾಸಪತ್ರಿಕೆ)
ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವೀರ ಸಾವರಕರ್
21-09-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಬಾಬು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಶ್ರೀಯೋಗಿನಾರೇಯಣ ಇಂಡಾಲಜಿ ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕರು, `ಮಲ್ಲಾರ' ಮಾಸಪತ್ರಿಕೆ)
ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವೀರ ಸಾವರಕರ್
22-09-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ನಾಗಭೂಷಣ ಹೆಗಡೆ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
24-09-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-09-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-09-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-09-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-09-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
01-10-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ||ಜಿ. ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು; ನಿಘಂಟು ತಜ್ಞರು)
ವಿ.ಸೀತಾರಾಮಯ್ಯ ಅವರ ಸ್ಮರಣೆ
03-10-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ
04-10-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ
05-10-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ
06-10-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ
07-10-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ
08-10-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Hon'ble Justice Sri V. Jagannathan
(Judge, High court of Karnataka)
Law in a changing Society
09-10-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಉಪನ್ಯಾಸ: ಪ್ರೊ||ಎನ್. ಎಸ್. ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ ಭಟ್ಟ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ವ್ಯಕಿತ್ವ ಮತ್ತು ಸಾಹಿತ್ಯ
10-10-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಆರ್. ಮೋಹನಕುಮಾರ್ ಕದಮ್
(ನಿವೃತ್ತ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ವೃತ್ತಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಇಲಾಖೆ, ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ)
ರನ್ನನ ಸಿಂಹಾವಲೋಕನ ಶೈಲಿ
11-10-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಬಿ.ಎಸ್. ಸತೀಶ ರಾವ್
(ಆಯುರ್ವೇದ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ತಜ್ಞರು, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಆಯುರ್ವೇದ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ
12-10-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಕಲಾಧಾರೀ ಭವನಿ ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
13-10-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಸೌದಾಮಿನಿ ವೆಂಕಟೇಶ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
14-10-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್ ()
ಶ್ರೀ ಬಿ. ಕೆ. ಎಸ್. ವರ್ಮಾ ()
`ಕಾವ್ಯ-ಚಿತ್ರ'
16-10-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಭರ್ತೃಹರಿಯ `ನೀತಿಶತಕ' ಮತ್ತು `ವೈರಾಗ್ಯಶತಕ'
17-10-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಭರ್ತೃಹರಿಯ `ನೀತಿಶತಕ' ಮತ್ತು `ವೈರಾಗ್ಯಶತಕ'
18-10-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಭರ್ತೃಹರಿಯ `ನೀತಿಶತಕ' ಮತ್ತು `ವೈರಾಗ್ಯಶತಕ'
19-10-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಭರ್ತೃಹರಿಯ `ನೀತಿಶತಕ' ಮತ್ತು `ವೈರಾಗ್ಯಶತಕ'
25-10-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-10-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-10-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-10-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
29-10-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
30-10-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
02-11-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
03-11-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
04-11-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
05-11-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
06-11-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
07-11-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
08-11-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
09-11-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
10-11-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-11-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
15-11-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮ ಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಸನಾತನಧರ್ಮದ ಪುನರುಜ್ಜೀವಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
16-11-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮ ಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಸನಾತನಧರ್ಮದ ಪುನರುಜ್ಜೀವಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
17-11-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮ ಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಸನಾತನಧರ್ಮದ ಪುನರುಜ್ಜೀವಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
18-11-2012
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮ ಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಸನಾತನಧರ್ಮದ ಪುನರುಜ್ಜೀವಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
19-11-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮ ಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಸನಾತನಧರ್ಮದ ಪುನರುಜ್ಜೀವಕ ಶ್ರೀಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
20-11-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ '
21-11-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ '
22-11-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ '
23-11-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ '
24-11-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ '
26-11-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-11-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-11-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
29-11-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
30-11-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
01-12-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಭಾರತಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣನ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
03-12-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಬೋಧನೆಯ ಸಾರ
04-12-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಬೋಧನೆಯ ಸಾರ
05-12-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಬೋಧನೆಯ ಸಾರ
06-12-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವೇ||ಬ್ರ||ಶ್ರೀ||ಸುದರ್ಶನಶರ್ಮಾ
(ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರು, ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಅಧ್ಯಾತ್ಮವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಪ್ರಕಾಶ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಬೃಹದಾರಣ್ಯಕೋಪನಿಷತ್ತಿನ `ಉದ್ದಾಲಕಬ್ರಾಹ್ಮಣ'
07-12-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವೇ||ಬ್ರ||ಶ್ರೀ||ಸುದರ್ಶನಶರ್ಮಾ
(ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರು, ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಅಧ್ಯಾತ್ಮವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಪ್ರಕಾಶ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಬೃಹದಾರಣ್ಯಕೋಪನಿಷತ್ತಿನ `ಉದ್ದಾಲಕಬ್ರಾಹ್ಮಣ'
08-12-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವೇ||ಬ್ರ||ಶ್ರೀ||ಸುದರ್ಶನಶರ್ಮಾ
(ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರು, ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಅಧ್ಯಾತ್ಮವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಪ್ರಕಾಶ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಬೃಹದಾರಣ್ಯಕೋಪನಿಷತ್ತಿನ `ಉದ್ದಾಲಕಬ್ರಾಹ್ಮಣ'
12-12-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಆರ್.ವಿಜಯಶಂಕರ
(ಸಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರು)
ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಡಿಗರ ಕಾವ್ಯಗಳು - ಒಂದು ಅವಲೋಕನ
13-12-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಎಸ್.ವಿ.ಜಯಶೀಲರಾವ್
(ಪತ್ರಕರ್ತರು)
ನುಗ್ಗಿಬಂದಿದೆ -ಕನ್ನಡ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ
14-12-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಅಧಕ್ಷತೆ: ಡಾ||ಎನ್. ರಘು
(ಆಕಾಶವಾಣಿ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಸಂಗೀತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ: ಶಂಕರಾಭರಣಂ ತಂಡದವರಿಂದ
15-12-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಎಂ. ವೆಂಕಟೇಶಕುಮಾರ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
17-12-2012
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಮೂಕಪಂಚಶ ತೀ
18-12-2012
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಮೂಕಪಂಚಶ ತೀ
19-12-2012
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಮೂಕಪಂಚಶ ತೀ
27-12-2012
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ರಾಮಚಂದ್ರಶರ್ಮಾ ತ್ಯಾಗಲಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿದ್ವಾಂಸರು)
ಪರಶುರಾಮಾವತಾರ
28-12-2012
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ರಾಮಚಂದ್ರಶರ್ಮಾ ತ್ಯಾಗಲಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿದ್ವಾಂಸರು)
ಪರಶುರಾಮಾವತಾರ
29-12-2012
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ರಾಮಚಂದ್ರಶರ್ಮಾ ತ್ಯಾಗಲಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿದ್ವಾಂಸರು)
ಪರಶುರಾಮಾವತಾರ
02-01-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಂ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ
(ಲೇಖಕರು; ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರು; ಸಂಶೋಧನಕಾರರು)
ಘನತ್ಯಾಜ್ಯವಸ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ
05-01-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಗಾಯನ:ವಿದುಷಿ ಚಂದನ ಬಾಲಾ ಕಲ್ಯಾಣ್ ()
ವಯೊಲಿನ್: ವಿದ್ವಾನ್ ಸಿ.ಎನ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ()
ಮೃದಂಗ: ವಿದ್ವಾನ್ ಕೆ.ಯು. ಜಯಚಂದ್ರರಾವ್ ()
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
06-01-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾವಧಾನ
07-01-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ||ಕೆ.ಜಿ.ನಾಗರಾಜಪ್ಪ
(ನಿವೃತ್ತ ಕನ್ನಡ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ತುಮಕೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ)
ಕೆ. ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣರಾಯರ ಸಣ್ಣಕಥೆಗಳು
08-01-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
09-01-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
10-01-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-01-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-01-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
15-01-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
16-01-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
17-01-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
18-01-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
19-01-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
20-01-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
21-01-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
22-01-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
23-01-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
24-01-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
25-01-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
26-01-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
27-01-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
28-01-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೩)
29-01-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಭವ್ಯ ಭಾರತದ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಕೊಡುಗೆ
30-01-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
ಭವ್ಯ ಭಾರತದ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಕೊಡುಗೆ
31-01-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಗಾಯನ: ಸಂಗೀತ ವಿದುಷಿ ಡಾ||ನಾಗವಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ್ ಮತ್ತು ವಿದುಷಿ ರಂಜನಿ ವಾಸುಕಿ ()
ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ:ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್ ()
ರಾಗದರ್ಶನ
02-02-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಗಾಯನ:ಪಂಡಿತ್ ವಿಶ್ವನಾಥ ನಾಕೋಡ್ ()
ತಬಲ: ಶ್ರೀ ವಿ. ದತ್ತಕುಮಾರ್ ()
ಕೊಳಲು: ಶ್ರೀ ಶಿವಲಿಂಗಪ್ಪ ರಾಜಾಪುರ್ ()
ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ: ಶ್ರೀ ಅಶ್ವಿನ್ ವಾಲಾವಾಲ್ಕರ್ ()
ಭಕ್ತಿಗೀತೆ, ವಚನ ಮತ್ತು ದೇವರನಾಮ
04-02-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.30
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀಮತ್ ಸ್ವಾಮಿ ಹರ್ಷಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
05-02-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.30
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀಮತ್ ಸ್ವಾಮಿ ಹರ್ಷಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
06-02-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.30
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಶ್ರೀಮತ್ ಸ್ವಾಮಿ ಹರ್ಷಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಠ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ
07-02-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಗಾಯನ:ಗಮಕ ವಿದ್ವಾನ್ ಎಸ್. ವಾಸುದೇವರಾವ್ ()
ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ: ವಿದ್ವಾನ್ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ()
ವಯೊಲಿನ್: ಪಿ. ಅಕ್ಷಯ್ ()
ತಬಲ: ವಿದ್ವಾನ್ ಅನಂತರಾಜು ()
ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
08-02-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಸಿ.ಡಿ. ಸಂಪತ್ ಕುಮಾರ್
ವಿಶ್ವ ಚೈತನ್ಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆ
09-02-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ನಿತಿನ್ ಢವಳೀಕರ್ ಗೋವಾ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ
11-02-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
12-02-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
13-02-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
14-02-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
15-02-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
16-02-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಸ್. ನಟೇಶ್
(ಚಿಂತಕ-ಸಾಹಿತ್ಯೋಪನ್ಯಾಸಕರು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
17-02-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಸ್. ನಟೇಶ್
(ಚಿಂತಕ-ಸಾಹಿತ್ಯೋಪನ್ಯಾಸಕರು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
18-02-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಬೇಲೂರು ರಾಮಮೂರ್ತಿ
(ಖ್ಯಾತ ಬರಹಗಾರರು)
ಡಾ|| ಬಿ.ಜಿ.ಎಲ್. ಸ್ವಾಮಿಯವರ ಸಾಹಿತ್ಯ ಸ್ವಾರಸ್ಯ
20-02-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಕೆ.ಸಿ. ರಘು
(ಆಹಾರ ವಿಜ್ಞಾನ ತಜ್ಞರು)
ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿ - ಹಿಂದು-ಇಂದು-ಮುಂದು
21-02-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-02-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-02-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-02-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-02-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-02-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಂ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ
(ಲೇಖಕರು; ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರು; ಸಂಶೋಧನಕಾರರು)
ಪಶ್ಚಿಮ ಘಟ್ಟಗಳು - ಒಂದು ಪರಿಚಯ
01-03-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಗೀತಗೋವಿಂದ
02-03-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಗೀತಗೋವಿಂದ
04-03-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಮತಿ ಹೆಚ್.ಜಿ. ಶೋಭಾ
(ಸಂಪಾದಕರು, ‘ಸ್ತ್ರೀ ಜಾಗೃತಿ’ ಮಾಸಪತ್ರಿಕೆ)
ಹಲವರು ವಚನಗಾರ್ತಿಯರು
05-03-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಮತಿ ಹೆಚ್.ಜಿ. ಶೋಭಾ
(ಸಂಪಾದಕರು, ‘ಸ್ತ್ರೀ ಜಾಗೃತಿ’ ಮಾಸಪತ್ರಿಕೆ)
ಹಲವರು ವಚನಗಾರ್ತಿಯರು
06-03-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು (ಸರಣಿ - ೨)
07-03-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು (ಸರಣಿ - ೨)
08-03-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು (ಸರಣಿ - ೨)
09-03-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಅವರ ನಾಟಕಗಳು (ಸರಣಿ - ೨)
14-03-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Professor Abdul Aziz
(Retd. Professor and Head, Economics Unit. ISEC)
UNION BUDGET - 2013-14
15-03-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ನಾಗನಗೌಡ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾರಂತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರ)
ಪರಿಸರಸ್ನೇಹಿ ಸೌರ ವಿದ್ಯುತ್
16-03-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Hon’ble Justice Sri H. N. Nagamohan Das
(Judge, High Court of Karnataka)
ಭಾರತ ಸಂವಿಧಾನ ರಚನೆ-ಮೂಲತತ್ತ್ವಗಳು-ಮುಂದಿನ ಸವಾಲುಗಳು
17-03-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಅಜಕ್ಕಳ ಗಿರೀಶ ಭಾಟ್
(ಸಾಹಿತಿ, ಸಂಶೋಧಕರು; ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಸರಕಾರಿ ಪ್ರಥಮದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು, ವಿಟ್ಲ)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ. ಯವರ ಚಿಂತನೆಯ ವಾರಸಿಕೆ
18-03-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-03-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-03-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
21-03-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-03-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-03-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-03-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.30-8.00
ಎಸ್. ಶಂಕರ್ ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ (ಸಂಗೀತ ತ್ರಿಮೂರ್ತಿಗಳ ಕೊಡುಗೆ - ಪ್ರಾತ್ಯಕ್ಷಿಕೆ)
25-03-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೩)
26-03-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೩)
27-03-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೩)
28-03-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೩)
29-03-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಕವಿ ಕ್ಷೇಮೇಂದ್ರನ ಕೃತಿಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೩)
01-04-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪು.ತಿ.ನ. ಅವರ ‘ಗೋಕುಲನಿರ್ಗಮನ’
02-04-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪು.ತಿ.ನ. ಅವರ ‘ಗೋಕುಲನಿರ್ಗಮನ’
03-04-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪು.ತಿ.ನ. ಅವರ ‘ಗೋಕುಲನಿರ್ಗಮನ’
04-04-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಅ.ರಾ. ಮಿತ್ರ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
‘ಶಿವಕೋಟ್ಯಾಚಾರ್ಯನ ವಡ್ಡಾರಾಧನೆ’
05-04-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಅ.ರಾ. ಮಿತ್ರ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
‘ನಾಗವರ್ಮನ ಕರ್ನಾಟಕ ಕಾದಂಬರಿ’; ‘ಮಹಾಶ್ವೇತಾ ಪ್ರಕರಣ’
06-04-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಅ.ರಾ. ಮಿತ್ರ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
‘ನಾಗವರ್ಮನ ಕರ್ನಾಟಕ ಕಾದಂಬರಿ’; ‘ಮಹಾಶ್ವೇತಾ ಪ್ರಕರಣ’
08-04-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಭಾರತೀಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗೆ ಮಹಾಮಹೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಗಂಗಾನಾಥ್ ಝೂ ಅವರ ಕೊಡುಗೆ
09-04-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಭಾರತೀಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗೆ ಮಹಾಮಹೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಪಾಂಡುರಂಗ ವಾಮನ ಕಾಣೆ ಅವರ ಕೊಡುಗೆ
13-04-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಓಂಕಾರ್ ಹವಾಲ್ದಾರ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
15-04-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
16-04-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
17-04-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-04-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
‘ಭಗವದ್ಗೀತೆ’ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-04-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಸಾಯಿಲೆ ಪಾನ್ಸೆ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
22-04-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-04-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-04-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-04-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-04-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾದಶಪುರಾಣ ಪರಿಚಯ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-04-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಆಳ್ವಾರರ ಪ್ರಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಿಮಾರ್ಗ
28-04-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಆಳ್ವಾರರ ಪ್ರಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಿಮಾರ್ಗ
29-04-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಆಳ್ವಾರರ ಪ್ರಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಿಮಾರ್ಗ
30-04-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್. ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್. ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಆಳ್ವಾರರ ಪ್ರಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಿಮಾರ್ಗ
01-05-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೧)
02-05-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೧)
03-05-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೧)
04-05-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೧)
05-05-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೧)
06-05-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಟಿ. ಆರ್. ಮಹಾದೇವಯ್ಯ
(ಕನ್ನಡ-ಕನ್ನಡ ನಿಘಂಟು ಮಾಜಿ ಸಂಪಾದಕರು, ರಾಜ್ಯಭಾಷಾ ಆಯೋಗದ ಸದಸ್ಯರು)
ಜಯದೇವಿ ತಾಯಿ ಲಿಗಾಡೆ - ಜೀವನ, ಸಾಧನೆ
07-05-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಆರ್.ಶೇಷಶಾಸ್ತ್ರಿ
(ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಶಾಸನತಜ್ಞರು, ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣದೇವರಾಯ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಅನಂತಪುರ, ಅಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ)
‘ಮಾಸ್ತಿಯವರ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಚಿಂತನೆ’
08-05-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಆರ್.ಶೇಷಶಾಸ್ತ್ರಿ
(ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಶಾಸನತಜ್ಞರು, ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣದೇವರಾಯ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಅನಂತಪುರ, ಅಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ)
‘ಮಾಸ್ತಿಯವರ ಆತ್ಮಕಥೆ ‘ಭಾವ’ - ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು’
09-05-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Sri N. Gopalaswamy
(Former Chief Election commissioner of India)
GOKHALE DAY LECTURE
10-05-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಸುಮಾ ವೆಂಕಟೇಶ್
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
11-05-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಡಾ|| ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ ಸೋಲೊ
16-05-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಚನ ವಿಭೂತಿ
17-05-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಚನ ವಿಭೂತಿ
18-05-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಚನ ವಿಭೂತಿ
19-05-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ವಚನ ವಿಭೂತಿ
20-05-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
21-05-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-05-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-05-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-05-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-05-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಡಾ||ರವಿಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರಿಂದ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ - ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ ವಾದ್ಯಗೋಷ್ಠಿ
27-05-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ರೇಣುಕಾ ರುದ್ರಪಟ್ಟಣ
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
28-05-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ವಚನಗಳು
29-05-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ವಚನಗಳು
30-05-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ವಚನಗಳು
31-05-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ|| ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ವಚನಗಳು
01-06-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೨)
02-06-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೨)
03-06-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೨)
04-06-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೨)
05-06-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ - ೨)
06-06-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಮಾಸ್ತಿ ವೆಂಕಟೇಶ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ ಜನ್ಮದಿನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
08-06-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
‘ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ’ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
10-06-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-06-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-06-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
13-06-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
14-06-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
15-06-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ರೇಖಾ ದಿನೇಶ್ ಶಿರಸಿ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
17-06-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಬಸವಣ್ಣನವರ ವಚನಗಳು
18-06-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಬಸವಣ್ಣನವರ ವಚನಗಳು
19-06-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಬಸವಣ್ಣನವರ ವಚನಗಳು
20-06-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಬಸವಣ್ಣನವರ ವಚನಗಳು
22-06-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ: ಪಂಡಿತ್ ಡಾ|| ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ ()
ವಯೊಲಿನ್: ವಿದುಷಿ ಚಾರುಲತಾ ರಾಮಾನುಜಂ ()
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯ ಸಂಗೀತ - ಜುಗಲ್ಬಂದಿ
24-06-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೩)
25-06-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೩)
26-06-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೩)
27-06-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೩)
28-06-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ (ಸರಣಿ-೩)
01-07-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Dr. Sibichen K. Mathew
(Adviser, Telecom Regulatory Authority of India)
Initiatives taken by TRAI for protection of Telecom Consumers
02-07-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ
(ಪ್ರಾಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಸಂಸ್ಕಾರ ಭಾರತೀ)
ಸುಭಾಷ್ ಚಂದ್ರ ಬೋಸ್
03-07-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ
(ಪ್ರಾಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಸಂಸ್ಕಾರ ಭಾರತೀ)
ಸುಭಾಷ್ ಚಂದ್ರ ಬೋಸ್
04-07-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ
(ಪ್ರಾಂತ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಸಂಸ್ಕಾರ ಭಾರತೀ)
ಸುಭಾಷ್ ಚಂದ್ರ ಬೋಸ್
05-07-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ವಿ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
(ಖ್ಯಾತ ವಕೀಲರು; ನಿವೃತ್ತ ಕಾನೂನು ಅಧ್ಯಾಪಕರು)
ಮಾಹಿತಿ ಹಕ್ಕು ಕಾಯಿದೆ-ಒಂದು ವಿಚಾರಧಾರೆ
06-07-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
07-07-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
08-07-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
09-07-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
10-07-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಕೆ.ಆರ್. ನರಸಿಂಹ ಶೆಟ್ಟಿ
(ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಡಯಾಬೆಟಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಮಧುಮೇಹರೋಗದ ಲಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಪರಿಹಾರ
11-07-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಆರ್.ಪಿ.ಜೋಷಿ
(ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಆರೋಗ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ(ಭಾಗ-೧೦)
12-07-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ವೈ.ವಿ.ಗುಂಡೂರಾವ್
(ಖ್ಯಾತ ವಾಗ್ಮಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾನವ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ತರಬೇತುದಾರರು)
ಕೈಲಾಸಂ ನಾಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀಪಾತ್ರಗಳು
13-07-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಉದಯರಾಜ್ ಕರ್ಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರು ಮತ್ತು ವಿದ್ವಾನ್ ಎನ್.ಎಸ್.ಪ್ರಸದ್
ಕೈಲಾಸಂ ನಾಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ತ್ರೀಪಾತ್ರಗಳು
15-07-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
16-07-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
17-07-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-07-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-07-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-07-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
21-07-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
23-07-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೪)
24-07-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೪)
25-07-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೪)
26-07-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೪)
27-07-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೪)
29-07-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತಿರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
30-07-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತಿರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
31-07-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತಿರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
01-08-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತಿರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
02-08-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತಿರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
03-08-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತಿರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
04-08-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30
Hon'ble Justice S. Rajendra Babu
(Former Chief Justice of India)
Dignity, Rights and Law
05-08-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಕೆ.ಪಿ.ಪುತ್ತೂರಾಯ
(Professor Emeritus and Consultant, Dept. of Physiology, International Medical School)
ಪ್ರಕೃತಿ-ವಿಕೃತಿ-ಸಂಸ್ಕೃತಿ
06-08-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
Prof. M. V. Nadkarni
(Former Vice-Chancellor, Gulbarga University)
Relevance of Gandhian Approach
07-08-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಆರ್.ಜಿ.ಮಳಗಿ
ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನ ಆದರ್ಶಗಳು
08-08-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಆರ್. ರಾಜಶೇಖರ್
(ಆಹಾರ ತಜ್ಞರು)
ಊಟ ಬಲ್ಲವನಿಗೆ ರೋಗವಿಲ್ಲ
10-08-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು ಮತ್ತು ಅವರ ಶಿಷ್ಯ
ಊಟ ಬಲ್ಲವನಿಗೆ ರೋಗವಿಲ್ಲ
12-08-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಡಾ|| ನಾಗವಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ್ ಮತ್ತು ವಿದುಷಿ ರಂಜನಿ ವಾಸುಕಿ, ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಊಟ ಬಲ್ಲವನಿಗೆ ರೋಗವಿಲ್ಲ
13-08-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಡಾ|| ನಾಗವಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ್ ಮತ್ತು ವಿದುಷಿ ರಂಜನಿ ವಾಸುಕಿ, ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಊಟ ಬಲ್ಲವನಿಗೆ ರೋಗವಿಲ್ಲ
17-08-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಆರ್.ಪಿ.ಜೋಷಿ
(ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಆರೋಗ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ(ಭಾಗ-೧೧)
23-08-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-08-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
25-08-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-08-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-08-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
02-09-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಶ್ರೀ ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯರ ಸ್ತೋತ್ರಸಾಹಿತ್ಯ
03-09-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಶ್ರೀ ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯರ ಸ್ತೋತ್ರಸಾಹಿತ್ಯ
04-09-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಶ್ರೀ ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯರ ಸ್ತೋತ್ರಸಾಹಿತ್ಯ
05-09-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎನ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಶ್ರೀ ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯರ ಸ್ತೋತ್ರಸಾಹಿತ್ಯ
10-09-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ನಾ.ಗೀತಾಚಾರ್ಯ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ಕನ್ನಡ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ಪುಸ್ತಕ ಸಂಸ್ಕೃತಿ
11-09-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಸ್.ನಟೇಶ್
(ಚಿಂತಕರು-ಸಾಹಿತ್ಯೋಪನ್ಯಾಸಕರು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
12-09-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಸ್.ನಟೇಶ್
(ಚಿಂತಕರು-ಸಾಹಿತ್ಯೋಪನ್ಯಾಸಕರು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
13-09-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಸ್.ನಟೇಶ್
(ಚಿಂತಕರು-ಸಾಹಿತ್ಯೋಪನ್ಯಾಸಕರು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
14-09-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ವಿಜಯ್ ಪಾಟೀಲ್
(ಪಂಡಿತ್ ಕೈವಲ್ಯ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಶಿಷ್ಯರು)
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
15-09-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಕೆ.ವಿ.ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ವಾನ್ ಎಸ್. ಆರ್. ವಿಜಯ್ ವಿದ್ವಾನ್ ಕೆ. ಎನ್. ವೆಂಕಟನಾರಾಯಣ
ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ
19-09-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-09-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
21-09-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
22-09-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
23-09-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
24-09-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೧)
25-09-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೧)
26-09-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೧)
27-09-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೧)
28-09-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ|| ಆರ್.ಪಿ.ಜೋಷಿ
(ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಆರೋಗ್ಯ ಯೋಜನೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ(ಭಾಗ-೧೨)
01-10-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ|| ಅ.ರಾ. ಮಿತ್ರ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ವಿ.ಸೀ.ಅವರ ಇತಿಹಾಸ ಕಾವ್ಯಚಿಂತನೆ
05-10-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೫)
06-10-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೫)
07-10-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೫)
08-10-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಉಪನಿಷತ್ತುಗಳ ಪರಿಚಯ(ಸರಣಿ-೫)
09-10-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಜೀವನಧರ್ಮಯೋಗ'
10-10-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ್ ಸುಂದರನಾಥ್, ಡಾ|| ರವೀಂದ್ರ ಕಾಟೋಟಿ
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಜೀವನಧರ್ಮಯೋಗ'
15-10-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
16-10-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
17-10-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
18-10-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
19-10-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
20-10-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
21-10-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
22-10-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
23-10-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
24-10-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
25-10-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
26-10-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
27-10-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
28-10-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
29-10-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್(ಸರಣಿ-೪)
30-10-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ವ್ಯಾಸನಕೆರೆ ಪ್ರಭಂಜನಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಪುರಂದರದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಕೃತಿಗಳು (ಪುರಂದರದಾಸರ ೪೫೦ನೇ ಪುಣ್ಯಸ್ಮರಣ ವರ್ಷದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ)
31-10-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ವ್ಯಾಸನಕೆರೆ ಪ್ರಭಂಜನಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಪುರಂದರದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಕೃತಿಗಳು (ಪುರಂದರದಾಸರ ೪೫೦ನೇ ಪುಣ್ಯಸ್ಮರಣ ವರ್ಷದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ)
06-11-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
07-11-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
08-11-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
09-11-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
10-11-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-11-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-11-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
13-11-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
14-11-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
15-11-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
16-11-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
17-11-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-11-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-11-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಶ್ರೀಮದ್ಭಾಗವತ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
20-11-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೨)
21-11-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೨)
22-11-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೨)
23-11-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೨)
24-11-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ|| ರಾ. ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೨)
25-11-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
26-11-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
27-11-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
28-11-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
29-11-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
05-12-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ||ಎಂ.ಎಚ್.ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ
(ಸಾಹಿತಿಗಳು; ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ಸಾಹಿತ್ಯ ಅಕಾಡೆಮಿ)
ಕೆ.ಎಸ್.ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ ಅವರ ಕಾವ್ಯಶೈಲಿ
07-12-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಕುಮಾರಿ ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಮಳಗಿ
ಕೆ.ಎಸ್.ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ ಅವರ ಕಾವ್ಯಶೈಲಿ
09-12-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಸ್.ವಿ. ಜಯಶೀಲರಾವ್
(ಪತ್ರಕರ್ತರು)
ನುಗ್ಗಿಬಂದಿದೆ-ಕನ್ನಡ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ
17-12-2013
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಆರ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಆದರ್ಶಪುರುಷ ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರ
18-12-2013
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಆರ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಆದರ್ಶಪುರುಷ ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರ
19-12-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಆರ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಆದರ್ಶಪುರುಷ ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರ
21-12-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀಮತಿ ಅನುಪಮ ಭಾಗವತ್, ಪಂಡಿತ್ ರಾಜೇಂದ್ರ ನಾಕೋಡ್
ಆದರ್ಶಪುರುಷ ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರ
22-12-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಕರ್ನಾಟಕ ಕಲಾಶ್ರೀ ಸಿ.ರಾಮದಾಸ್ ಮತ್ತು ಸಂಗಡಿಗರು
ಆದರ್ಶಪುರುಷ ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರ
26-12-2013
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ' ಮತ್ತು ಭಗವದ್ಗೀತೆ
27-12-2013
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ' ಮತ್ತು ಭಗವದ್ಗೀತೆ
28-12-2013
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ' ಮತ್ತು ಭಗವದ್ಗೀತೆ
29-12-2013
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ' ಮತ್ತು ಭಗವದ್ಗೀತೆ
30-12-2013
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ಅವರ `ಮಂಕುತಿಮ್ಮನ ಕಗ್ಗ' ಮತ್ತು ಭಗವದ್ಗೀತೆ
03-01-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ಸುಂದರರಾಜನ್
(Hon.Director, Centre for Advanced studies in Bio-sciences, Jain University, Bangalore)
Life and Consciousness in Plants
04-01-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00 - 8.00
ಶ್ರೀರಮಣಿ ಶಂಕರ್ (ಗಾಯನ)
ಕುಮಾರಿ ಹೆಚ್.ಎಂ.ಸ್ಮಿತಾ (ವಯೊಲಿನ್)
ಶ್ರೀಬಿ.ಆರ್.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ (ಮೃದಂಗ)
ಶ್ರೀಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ (ಮೋರ್ಚಿಂಗ್)
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
05-01-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.00-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಷ್ಟಾವಧಾನ
06-01-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
`ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
07-01-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
`ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
08-01-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
`ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
09-01-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
`ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
10-01-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
`ಭಗವದ್ಗೀತೆ' (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
16-01-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
`ಬದುಕುವ ಹಾದಿ; ಮಹಾತ್ಮರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ'
17-01-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
`ಬದುಕುವ ಹಾದಿ; ಮಹಾತ್ಮರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ'
18-01-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪರಮಪೂಜ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ವೀರೇಶಾನಂದಜೀ ಮಹಾರಾಜ್
(ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀರಾಮಕೃಷ್ಣ ವಿವೇಕಾನಂದ ಆಶ್ರಮ, ತುಮಕೂರು)
`ಬದುಕುವ ಹಾದಿ; ಮಹಾತ್ಮರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ'
19-01-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಶ್ರೀಯೋಗ ರವೀಶ್ಭಾರತ್ (ನಿರೂಪಣೆ)
ಡಾ||ಹೆಚ್.ಎಸ್.ಅನಸೂಯ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಜಾಹ್ನವಿಬಿ.ಸಿಂಗ್ (Angklung)
ವಿದುಷಿಜ್ಯೋತ್ಸ್ನಾ ಮಂಜುನಾಥ್ (ಮೃದಂಗ)
ಶ್ರೀ ಎನ್.ಅಮೃತ್ ಕುಮಾರ್ (ಮೋರ್ಚಿಂಗ್)
ವಿದ್ವಾನ್ ಜಿ.ಓಂಕಾರ್ ರಾವ್ (ಘಟ)
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ `Angklung' ವಾದನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
20-01-2014
ಸೋಮವಾರ
6.30
Honble Justice Sri H.N. Nagamohan Das
(Judge, High Court of Karnataka)
`ಆಧುನಿಕತೆಯಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಮಹತ್ತ್ವ'
21-01-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಸಂಗೀತ ವಿದುಷಿ ರಂಜನಿ ವಾಸುಕಿ (ಗಾಯನ)
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್ (ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ)
ರಾಗದರ್ಶನ
22-01-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
23-01-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
24-01-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
25-01-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
26-01-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
27-01-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
28-01-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
29-01-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
30-01-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
31-01-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
01-02-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
02-02-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
03-02-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
04-02-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
05-02-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ಯಾರತ್ನಾಕರ, ವಿದ್ಯಾವಾಚಸ್ಪತಿ ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ
(ಖ್ಯಾತ ವೇದಾಂತ ಚಿಂತಕರು)
ಮಹಾನಾರಾಯಣೋಪನಿಷತ್ (ಸರಣಿ - ೫)
06-02-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ||ಮಂಗಳ ಕುಮಾರಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಬೆಂಗಳೂರು)
`ಶ್ರೀಮದ್ವಾಲ್ಮೀಕಿ ರಾಮಾಯಣ - ಸುಂದರಕಾಂಡ'
07-02-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ||ವಿ.ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
(ಖ್ಯಾತ ವಕೀಲರು; ನಿವೃತ್ತ ಕಾನೂನು ಅಧ್ಯಾಪಕರು)
`ಮಹಿಳೆಯರ ಸಬಲೀಕರಣ'
08-02-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಸಂತೂರ್ ವಾದನ:ಶ್ರೀಅಶ್ವಿನ್ ವಾಲಾವಾಲ್ಕರ್ (ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ಸತೀಶ್ ವ್ಯಾಸ್ ಅವರ ಶಿಷ್ಯರು)
ಪಂಡಿತ್ ಜಗದೀಶ್ ಕುರ್ತಕೋಟಿ (ತಬಲ)
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
09-02-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಬಿ.ಕೆ.ಎಸ್.ವರ್ಮಾ (ವೇಣುವಾದನ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಹೆಚ್.ಎಸ್.ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ (ತಬಲ)
ಪಂಡಿತ್ ಗುರುಮೂರ್ತಿ ವೈದ್ಯ (ಪೃಚ್ಛಕರು)
ಶ್ರೀರಾಘವೇಂದ್ರ ಹೆಗಡೆ (ಪೃಚ್ಛಕರು)
ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎ.ವಾಸುಕಿ
ಚಿತ್ರ-ಕಾವ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
10-02-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
11-02-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
12-02-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
13-02-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
14-02-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
15-02-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ಗೀತೆ(ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
16-02-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ದೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
17-02-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ದೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
18-02-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಭಗವದ್ದೀತೆ (ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗ)
19-02-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
20-02-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
21-02-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
22-02-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಪ್ರಪಂಚ
23-02-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಬೆಂಗಳೂರು ಸಹೋದರರು ವಿದ್ವಾನ್ ಎಂ.ಬಿ.ಹರಿಹರನ್ (ಗಾಯನ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಎಸ್.ಅಶೋಕ್ (ಗಾಯನ)
ಗಾನಕಲಾಶ್ರೀ ವಿದುಷಿ ನಳಿನಾ ಮೋಹನ್ (ವಯೊಲಿನ್)
ವಿದ್ವಾನ್ ಟಿ.ಆರ್.ಸುಂದರೇಶನ್ (ಮೃದಂಗ)
ವಿದ್ವಾನ್ ಜಿ.ಓಂಕಾರ್ ರಾವ್ (ಘಟ)
ಕರ್ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ
24-02-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಕೆ.ಪಿ.ಪುತ್ತೂರಾಯ
(Professor Emeritus and Consultant, Dept. of Physiology, International Medical school)
ಮರೆಯಲಾಗದ ಮಹನೀಯರು
25-02-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಟಿ.ಆರ್.ಅನಂತರಾಮು
(ನಿವೃತ್ತ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು, ಭಾರತೀಯ ಭೂ ಮತ್ತು ಖನಿಜ ಸಂಶೋಧನ ಸಂಸ್ಥೆ)
Co2 - ಜಗತ್ತಿನ ವಹಿವಾಟು
28-02-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಹೆಚ್.ಎನ್.ಮುರಳೀಧರ
(ಕನ್ನಡ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಆಚಾರ್ಯ ಕಲೆ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಹರಿದಾಸರ ಹಾದಿ - ಒಂದು ನೋಟ
01-03-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಮಧುವಂತಿ ಬೋರ್ಗಾಂವ್ಕರ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
04-03-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಸುಂದರಪಾಂಡ್ಯನ `ನೀತಿ ದ್ವಿಷಷ್ಟಿಕಾ'
05-03-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಅಮರುಕವಿಯ `ಅಮರುಕ ಶತಕ'
06-03-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಪಿ.ಶೇಷಾದ್ರಿ
(ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿರುವ)
`ಭಾರತ್ ಸ್ಟೋರ್ಸ್' ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
07-03-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
6.30
Hon'ble Justice Sri V.Jagannathan
(Former Judge, High Court of Karnataka)
`ಭಾರತ್ ಸ್ಟೋರ್ಸ್' ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
08-03-2014
ಶನಿವಾರ
6.30
Dr.G.Thimmaiah
(Chairman, Institute for social and Economic Change, Bangalore)
UNION BUDGET - 2014-15
10-03-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
11-03-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
12-03-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
13-03-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
14-03-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಪಭಾರತ
15-03-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿ ಆರ್.ಗುರುರಾಜನ್
(ನಿವೃತ್ತ ನ್ಯಾಯಮೂರ್ತಿಗಳು, ಕರ್ನಾಟಕ ಉಚ್ಚ ನ್ಯಾಯಾಲಯ)
`ಸಮಾನ ನಾಗರಿಕ ಕಾಯಿದೆ'
16-03-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 5.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಎಸ್.ಶಂಕರ್ (ಗಾಯನ)
ಕುಮಾರಿ ಹೆಚ್.ಎಂ.ಸ್ಮಿತಾ (ವಯೊಲಿನ್)
ವಿದ್ವಾನ್ ಎನ್.ವಾಸುದೇವ (ಮೃದಂಗ)
ಪಂಡಿತ್ ಜಗದೀಶ್ ಕುರ್ತಕೋಟಿ (ಪಕಾವಜ್)
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ರಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಕೃತಿಗಳ ಗಾಯನ
17-03-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ
(Chairman, Academy for Creative Teaching, Bangalore)
`ಡಿ.ವಿ.ಜಿ - ಸಮಗ್ರ ಜೀವನ ದೃಷ್ಟಿ'
18-03-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
19-03-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
20-03-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
21-03-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
22-03-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
23-03-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
24-03-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
25-03-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
26-03-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
27-03-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಸ್ತೋತ್ರ
01-04-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
`ಕೌಟಿಲ್ಯ'
02-04-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
`ಕೌಟಿಲ್ಯ'
03-04-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
`ಕೌಟಿಲ್ಯ'
04-04-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೧)
05-04-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೧)
06-04-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೧)
07-04-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೧)
09-04-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೧)
10-04-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೧)
11-04-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೧)
12-04-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೧)
13-04-2014
ಭಾನುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೧)
14-04-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
15-04-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
16-04-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
17-04-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
18-04-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
21-04-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೨)
22-04-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೨)
23-04-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೨)
24-04-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೨)
25-04-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಪಂಚತಂತ್ರ(ಸರಣಿ-೨)
26-04-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಂ.ಎನ್.ಅನಂತರಾಮನ್
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಖ್ಯಾ ಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ರೇಷ್ಮೆ ಸಂಶೋಧನ ಸಂಸ್ಥೆ, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಕನ್ನಡ-ತೆಲಗು ಸಾಹಿತ್ಯ ಬಾಂಧವ್ಯ
28-04-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ನಾಡೋಜ ನಾ.ಡಿಸೋಜ
(ಲೇಖಕರು, ಸಾಗರ)
`ಪರಿಸರ, ಒಂದು ಸವಾಲು'
29-04-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಕೆ.ಎಸ್.ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ ಅವರ `ದಾಂಪತ್ಯಕಾವ್ಯ'
01-05-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪ್ರೊ||ಜಿ.ಎಸ್.ಸಿದ್ಧಲಿಂಗಯ್ಯ
(ನಿವೃತ್ತಿ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು)
ದ.ರಾ.ಬೇಂದ್ರೆ
03-05-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಹಿರಿಯಣ್ಣ
(Head, GEOSAT PMO, Indian Space Research Organisation, Bangalore)
Add Life to your Life
05-05-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೩)
06-05-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೩)
07-05-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೩)
08-05-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು (ಸರಣಿ-೩)
09-05-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
Prof.B.Ramesh Babu
(Specialist in International Relations, American Politics and Foreign policy; former Visiting Professor, University of Hyderbad)
`Friends, Not Allies: An Analysis of India - America Relations Today'
10-05-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಡಾ||ರವೀಂದ್ರ ಗುರುರಾಜ ಕಾಟೋಟಿ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ ಹಾರ್ಮೋನಿಯಂ ವಾದನ - ಭಕ್ತಿಸಂವಾದಿನಿ
12-05-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೪)
13-05-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೪)
14-05-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೪)
15-05-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೪)
16-05-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೪)
17-05-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೪)
19-05-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
20-05-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
21-05-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
22-05-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
23-05-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಡಾ||ಎಸ್.ರಂಗನಾಥ್
(ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಎಸ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ.ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು)
ಭಗವಾನ್ ರಮಣರ `ಸದ್ದರ್ಶನ'
24-05-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದುಷಿ ಶ್ರೇಯ ಉಡುಪ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
26-05-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ (ಸರಣಿ-೨)
27-05-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ (ಸರಣಿ-೨)
28-05-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ (ಸರಣಿ-೨)
29-05-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ (ಸರಣಿ-೨)
30-05-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯರ `ಅನ್ನಪೂರ್ಣಾಷ್ಟಕ'
31-05-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯರ `ಅನ್ನಪೂರ್ಣಾಷ್ಟಕ'
02-06-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೫)
03-06-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೫)
04-06-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೫)
05-06-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೫)
06-06-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಮಾಸ್ತಿ ವೆಂಕಟೇಶ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ ಜನ್ಮದಿನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ
07-06-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಸ್ಮಿತಾ ಬೆಳ್ಳೂರು
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
09-06-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೩)
10-06-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೩)
11-06-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೩)
12-06-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೩)
13-06-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-7.45
ವಿದ್ವಾನ್ ಗಣೇಶಭಟ್ಟ ಹೋಬಳಿ
(ಸಂಸ್ಕೃತ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು; ಅಧ್ಯಾತ್ಮ ಚಿಂತಕರು; ಪ್ರವಚನಕಾರರು)
ವಿವೇಕಚೂಡಾಮಣಿ(ಸರಣಿ-೩)
14-06-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ಬಾನ್ಸುರಿ ವಾದನ: ಪಂಡಿತ್ ಬಾಪು ಪದ್ಮನಾಭ
(ಪಂಡಿತ್ ಹರಿಪ್ರಾಸಾದ್ ಚೌರಾಸಿಯಾ ಅವರ ಶಿಷ್ಯರು)
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
16-06-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
`ಕನಕದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ರಚನೆಗಳು'
17-06-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
`ಕನಕದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ರಚನೆಗಳು'
18-06-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
`ಕನಕದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ರಚನೆಗಳು'
19-06-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
`ಕನಕದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ರಚನೆಗಳು'
20-06-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಪಂಡಿತ ಜಯತೀರ್ಥಾಚಾರ್ಯ ಮಳಗಿ
(ನಿವೃತ್ತ ಸಂಸ್ಕೃತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ)
`ಕನಕದಾಸರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ರಚನೆಗಳು'
21-06-2014
ಶನಿವಾರ
ಸಂಜೆ 6.00-8.00
ವಿದುಷಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಶ್ರೀರಾಮ್
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಸಂಗೀತ
23-06-2014
ಸೋಮವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೬)
24-06-2014
ಮಂಗಳವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೬)
25-06-2014
ಬುಧವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೬)
26-06-2014
ಗುರುವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೬)
27-06-2014
ಶುಕ್ರವಾರ
ಸಂಜೆ 6.30-8.00
ಶತಾವಧಾನಿ ಡಾ||ರಾ.ಗಣೇಶ್
ಮಹಾಭಾರತ ಪಾತ್ರಗಳು(ಸರಣಿ-೬)
ನರರವೊಲೆ ಸುರರುಮಲೆದಲೆದು ಮರೆಯಾಗಿಹರು |
ಭರತದೇಶದೊಳಮೈಗುಪ್ತಯವನರೊಳಂ ||
ಸುರ ನಾಮ ರೂಪಗಳಸಂಖ್ಯಾತ, ನಿಜವೊಂದು |
ತೆರೆ ಕೋಟಿ ಕಡಲೊಂದು - ಮಂಕುತಿಮ್ಮ ||